วันที่ 25 ธันวาคม 2566 นายอิสมาแอล หะยีเจ๊ะอาแซ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปูโยะ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ได้ร่วมประชุมประจำเดือนกับพนักงานส่วนตำบลและพนักงานจ้างทุกคน โดยในการประชุมประจำเดือนครั้งนี้ ได้มอบนโยบายให้เจ้าหน้าที่ปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ โดยองค์กรจะต้องไม่มีการทุจริต ส่งเสริมความโปร่งใส สามารถตรวจสอบได้
![](/images/ITA/11.jpg)
![](/images/ITA/12.jpg)
![](/images/ITA/13.jpg)
![](/images/ITA/14.jpg)
![](/images/ITA/15.jpg)
![](/images/ITA/16.jpg)
![](/images/ITA/17.jpg)
![](/images/ITA/18.jpg)